Yi Sanarwar Fasaha tare da nau'ikan Beanies 2022

iri na beanies

Nau'in Beanies

Huluna sun daɗe a wurin - an ƙaura zuwa sassa na Amurka da Mexico a ƙarni na 15, tare da hular farko da ta bayyana a wani zanen kabari daga Thebes, Masar, don amfani da ita azaman kayan haɗin kai na gama gari a Masar. . Ya zama alamar ma'aikata a cikin karni na 19 da 20. (nau'in wake)

Beanie huluna sun samo asali ne a Amurka a farkon 1900s, suna farawa azaman ɓangaren ɗalibin ɗalibai kuma daga can suka zama ɗaya daga cikin abubuwan salo da ake tsammani. A yau, dogayen riguna, gajerun riguna, rigunan wando ana yawan sawa a lokacin hunturu watanni don jin daɗin ku kuma an haɗa su da kyau tare da wando da wando. (nau'in wake)

Menene hular beanie?

Wani nau'in mayafi ne wanda aka saba sawa a lokacin watanni na hunturu kuma ana siffa shi da bangarori masu kusurwa uku waɗanda aka dunƙule tare aka dinka su a ɓangarori.

Akwai nau'ikan berets da yawa - marasa walƙiya, tsummoki, jujjuyawa, sutura, doki… ba za ku iya daina kirgawa ba. Idan kuna son ragin maza, yakamata ku duba cikin raunin rashin hankali da iyakokin masunta. Waɗannan nau'ikan berets suna da salo da sauƙi a lokaci guda.

Idan kuna neman berets na mata, samfura tare da ponytails da cuffs na iya zama zaɓinku. (nau'in wake)

Nau'in Beanies

Nau'in berets da kuke buƙatar salo:

Wanene ba ya so ya yi kama da wayo kuma na musamman? Hat ɗin Beanie na iya taimaka muku cimma salon ban dariya. Za su iya haɗawa da kyau tare da mafi yawan abubuwan da ke faruwa ba tare da m. A ƙasa akwai nau'ikan berayen daban-daban, kowanne an bayyana su tare da aikace-aikacen su. (nau'in wake)

1. Bishiyoyin doki

iri na beanies

Dogayen gyale na yau da kullun ba tare da rami a saman ba, wanda ke magance matsalar da aka daɗe ana jira ga matan da ke son sanya hular da ke ba da damar wut ɗin ku kuma baya damun gashin su. (nau'in wake)

Wanene ya ce an ƙera huluna kawai don rufe kai don kariya daga sanyi - me yasa ba za a iya amfani da su azaman kayan sawa ba? Hannayen dokin doki wata hanya ce ta ban mamaki don kawo salo na zamani don amfani da beanie na asali kuma yayi kyau kyauta ga uwaye masu wuya-zuwa-shago. (nau'in wake)

Tare da wannan beanie, zaku iya samun kowane nau'in dogayen iri, daga ƙaramin kifin kifin kifi zuwa wutsiyar wutsiya mai wutsiya, daga dokin balloon zuwa guntun tsaki mai sauri. Latsa nan don saya

2. Slouchy wake

iri na beanies

Slouchy iyakoki ɗaya ne daga cikin mafi kyawun nau'ikan iyakoki na maza kuma suna da alaƙa da tsayin tsayi wanda za'a iya juya shi zuwa ɗamarar pendants akan yankin kai yayin da wasu ke rataye a ƙasan kai. (nau'in wake)

Ya zama ɗayan halayen salo na matasa kuma shahararrun mutane kamar David Beckham da Taylor Swift sun mamaye shi sosai.

Ku nawa ne a cikin ku ke tuna Hat ɗin Rarraba daga jerin Harry Potter? Don jin daɗin ɗanɗano mai laushi, riƙe ƙananan folds kuma cire hat ɗin saman triangular. (nau'in wake)

Shin za mu gaya muku wata hanya mai hazaka don ɗaga darajar beanie mara nauyi? - sanya manyan tabarau masu zagaye da shi. Ko da yake yana da wuya, zai lalace. Sanya shi a cikin hunturu don duka dumi da salo. Latsa nan don saya

3. Bubble bean

iri na beanies

Bobble Beanies ana siffanta su da siffa mai nuni da ke ƙarewa da ƙugiya da ball ko zaren masana'anta a saman. (nau'in wake)

Wanene ba ya tuna hular Kirsimeti ta alamar kasuwanci ta Kevin tare da ƙwallon furry a saman a cikin shahararren fim ɗin Home Alone? Wani birgima ne. (nau'in wake)

Sun rasa farin jini a cikin wucin gadi amma yanzu sun dawo kasuwa. Za ku ga manya da yara da yawa sanye da tsohuwar ulu safa a cikin filayen dusar ƙanƙara, waɗanda ake iya hango su cikin sauƙi daga nesa saboda ƙwallon su. Ba su da yawa na yau da kullun kamar bambance-bambancen da suka gabata, amma sun fi abin samar da ɗumi-ɗumi. Latsa nan don saya

4. Ƙulla dabara beanies

iri na beanies

Sunan majinyatan dabara ne bayan Sojojin ruwa na Amurka waɗanda suka sanya su yayin da suke gadi. Dogayen saƙa ne masu matsi. (nau'in wake)

Amma wannan na musamman ya ci gaba da mataki:

Me zai faru idan ba zato ba tsammani ka sauke makullin a cikin dusar ƙanƙara yayin tafiya zuwa ga motar da aka faka a cikin sanyin dare? Dole ne ku cire safar hannu, shigar da sawun yatsa akan wayar don buɗe ta, kuma kunna walƙiya - Yana da wahala haka! (nau'in wake)

Mene ne idan za ku iya saka beanie tare da ginanniyar hasken LED wanda za a iya kunnawa tare da tura maɓallin? Wannan dabarar dabarar beanie ce kawai. Yana ba da haske don aikin waje a cikin hunturu ba tare da cire hannayenku daga safofin hannu ba.

Menene ƙari, yara za su iya amfani da shi yayin wasa wasanni na waje, hawa kan doron duhu, ko tafiya karnukan su a gefen titi. Latsa nan don saya

5. Beanie na Bluetooth

iri na beanies

Kamar yadda sunan ke nunawa, Bluetooth beanie ya haɗa da haɗaɗɗen lasifika da makirufo don ku iya sauraron waƙoƙin da kuka fi so da amsa kira akan tafiya. Yaya kyau! (nau'in wake)

Ka manta fitar da wayarka daga aljihunka don amsa kira yayin tafiya akan layin da aka yi da kankare a daren sanyi. Kawai taɓa beanie mai haɗin Bluetooth kuma kun shirya.

Wataƙila ya faru akai-akai don masu sawa marasa hannu su ci gaba da faɗuwa daga ramukan kunnensu yayin gudu. Wannan beanie zai iya magance wannan matsala na dogon lokaci. Kamar mai salo kamar yadda yake da wadata. An yi shi da masana'anta mai ban sha'awa, ana iya wanke shi bayan cire sashin wayar kai. (nau'in wake)

6. Bishiyoyi marasa kuzari

iri na beanies

Wake maras ƙulle mai yiwuwa ita ce mafi yawan sawa, kuma sun zo da tsayi masu yawa, amma ba su da ƙarin tsayin da za a iya buɗewa. Ko da yake za ku iya ninka wasu daga ciki, zai zama gyara naku ne kawai. (nau'in wake)

Akwai shi a cikin launuka iri-iri da kayan aiki, yana da kyau a same shi cikin launuka iri ɗaya maimakon iri-iri saboda wannan zai sa rigunan su zama ƙaramin haske wanda ba kowa ne zai iya ɗauka ba.

Ana iya sawa su tare da riguna da jeans don ma'auni mai kyau da kyan gani, ko kuma idan kuna son jazz, sa jaket mai haske. Hakanan zaka iya buɗe sashin gashin ku daga gaba don samun salo mai salo. (nau'in wake)

7. Ganyen goro

iri na beanies

Kamar yadda sunan ya nuna, suna zuwa tare da ɗaure a gefe don rufe gaba dayan goshin ku da kunnuwa a cikin yanayin sanyi da sanyi. Kuna iya buɗe ɓangaren goshin ku, amma wannan zai haifar da kumbura a kai wanda ba koyaushe yana da kyau ba. (nau'in wake)

An ƙera bean da aka yi da ulu, auduga ko polyester kuma suna da ƙarin padding a ƙasan, wanda a koyaushe ake nadewa. Ya zama larurar kayan hunturu kuma yana tafiya da duk abin da kuke sawa. Kyanta kenan - yana da yawa.

Amma ta yaya za ku yi magana mai ƙarfi da wannan hular, mutum zai iya tambaya. Wannan tukwici na musamman ga mata ne: A sami ƙarar da ta yaɗu zuwa gefe ɗaya na fuska kuma a yi amfani da mascara mai zurfi don nuna kyan gani. Idan za ku iya, sami 3D Silk Fiber Mascara wanda ke ƙara tsayi da kauri na lashes ɗin ku don yin kyan gani. (nau'in wake)

Wannan tip mai sauƙi na iya zama ainihin haɓaka kyakkyawa. Idan ya yi sanyi sosai kuma ba ku son canzawa don biki, sanya sutura kuma ku yi amfani da wannan babban kallo don yin shiri don taron cikin kankanin lokaci. Yana da rikitarwa da sauri.

8. Garin wake

iri na beanies

Ƙaƙƙarfan hular ya haɗa da tsayin baki kamar hular wasan ƙwallon kwando wanda ke ba da inuwa ga goshinku da idanunku a cikin hasken rana ko dusar ƙanƙara. Yana kare mai amfani daga kunar rana da sanyi. (nau'in wake)

Akwai samfura iri -iri; wasu sun ƙunshi auricles kuma sun fi amfani a yanayin daskarewa, yayin da wasu ke faduwa a bayan kunnuwa. Sanye da dogayen riguna don kyan gani mai kyau.

9. Kamun kifi

iri na beanies

Wataƙila kun ga haruffa a cikin fina-finan Hollywood da yawa sanye da huluna masu kamun kifi waɗanda ke ninka sama daga gefe. Wannan beanie an yi wahayi zuwa gare shi ta hanyar ƙira iri ɗaya tare da naɗe gefe. Kuma wani abu daya tabbata; shi ne sabon salo na kowane irin hulunan wake. Wata ‘yar gajeriyar hula ce ta zauna saman kai kamar rawani, ba tare da rufe kunnuwa ba. (nau'in wake)

Mafi yawan nufi ga maza. Yawancin lokaci ana yin shi da nauyi, masana'anta mai kauri kuma ya fi dacewa da jaket. Ya kamata a sanya shi kawai ta mutanen da ke da kwarin gwiwa don ɗaukar salo na musamman. (nau'in wake)

Bambanci tsakanin cuffed da beanie mai kamun kifi?

Dukansu sun haɗa da cuff amma girman ɗan kamun kifi mai ƙima koyaushe yana ƙanƙanta da ƙyanƙyashe. Zai yi faufau rufe kunnuwan ku kuma kawai yana zaune a saman kai yayin da ƙyanƙyashe mai ƙyalli iya ko bazai yiwu ba rufe kunnuwa.

10. Gyaran kunne

iri na beanies

Waɗannan iyakokin sun ƙunshi filaye a ɓangarorin biyu don rufe kunnuwa kawai. Yawancinsu matasa ne da yara waɗanda ba sa kulawa da lafiyarsu sosai, galibi suna zuwa da igiya a haɗe da fikafikan.

Yana samuwa a cikin kowane irin launuka, kwafi, girma dabam da ƙira kuma yana yin kyau Kirsimeti kyauta ga samari da 'yan mata.

2. Yadda ake saka beret ba tare da kallon abin dariya ba

Dress bisa ga girman kai:

Irin beret ɗin da wuya ya dace da ku da babban ɗan'uwan ku. Sai dai idan kuna sanye da hular masunci, hula ya kamata ya rufe yawancin kanku.

Haɗa shi tare da sutura:

Koren koren kore mai haske zai kashe ƙamshin kayan kwalliyar ku! Zaɓi launi wanda ke tafiya tare da sauran kayan ku. Dabara mai aminci shine koyaushe zaɓi launi mara walƙiya wanda ya dace da yawancin rigunan ku. Launuka irin su launin ruwan kasa, baki, fari, launin toka sune mafi aminci.

Zabi wanda ya dace da fuskar ku:

Idan kuna da fuska mai zagaye, beret mai droopy ko rots berets sun fi dacewa saboda zasu ƙara tasirin "tsawo". Idan kuka fi son cuffed, ku bar ƙulli na gashin gaba.

Ga mutanen da ke da dogayen fuskoki, baƙar fata mai ƙyalli ba ita ce ba. Zaku iya zaɓar murfin cuffless, cuffed ko kamun kifi saboda sun daina gyara fuskar ku

Zabi gwargwadon gashin ku

Gashin kowane mutum daban yake, ba za mu iya musanta hakan ba, kuma akwai hanyoyin yin kowane irin gashi. Idan kuna da gajeriyar gashi, yi la’akari da babban siriri da raunin berets babban ba saboda za su dame ku. Ƙuntataccen ɓarna kamar tare da cuffs kuma ba tare da cuffs ba zai fi kyau.

Ga mutanen da ke da dogon gashi, ramukan da aka yanke kunkuntar zaɓi ne mai kyau, kamar yadda mahimmin mashin yake, yayin da suke daidaita tsawon gashin.

Dangane da waɗanda ke da gashin kanjamau, zaɓuɓɓuka masu yawa irin su bouffant berets suna da ban sha’awa saboda suna ɗauke da “tasirin ɗanɗano” na rigunan gashi.

Zabi ta jinsi

Idan kun kasance mace, zaku iya yin salo tare da zaɓuɓɓuka masu daɗi (kamar beads akan beanie ko masu launuka masu yawa) tare da girman salo, amma a matsayin ku maza koyaushe yakamata ku zaɓi mafi sauƙi, madaidaicin monochrome.

Yakamata mata koyaushe su nuna wasu gashin kansu a ƙarƙashin jakar su, koda kuwa suna da gajeriyar gashin kai kamar na gaba ko suna da kulle gashin da ke rataye a gefe

Amfanin kwalliyar beanie

Bari mu yi daidai; Suna kare kai daga sanyi, iska mai sanyi na Disamba kuma su ne cikakkiyar sutura don fita hutun Kirsimeti. Suna ba ku damar shirya cikin sauri. Ba kwa buƙatar ɓata lokacin yin gashin ku, kawai ku haɗa shi da rigar ku sa kan ku da voila, kun gama yin ado. Hakanan yana taimaka muku zama mai salo da kare ku daga sanyi. Mun tattauna a sama yadda tasirin waɗannan murfin zai iya kasancewa cikin yin bayanin salon. Kuna iya ba wa ƙaunatattunku azaman kyautar Kirsimeti.

Inda zan saya:

Kodayake ana samun berets a dandalin tattaunawa da yawa, Molooco yana ba ku dama mai yawa akan farashi mai araha.

Wannan shigarwa da aka posted in trending da kuma tagged .

Leave a Reply

Get o yanda oyna!